Baba Mtakatifu Francisco katika ujumbe aliowaandikia washiriki wa, wa kongamano la shirika la ndugu wadogo wa Francisco litakalofanyika mjini Roma tarehe 10 Machi 2018 kwa kuongozwa na kauli mbiu uhusiano kati ya upendo na utamadunisho, kituo cha afya cha Sobuhu Burkina Faso, anawataka kukuza na kudumisha mwingiliano huu kama njia ya kutangaza na kushuhudia injili ya Kristo kwa familia ya Mungu nchini Burkina Faso. Baba Mtakatifu anasema kipaumbele cha kwanza akiwa ni kwa maskini na wale wote wanaosukumizwa pembezoni mwa jamii, ili kujizatiti na kuzingatia mambo msingi katika maisha na utume wa kanisa unaojikita katika unjilishaji na maendeleo endelevu ya binadamu. Anawaalika wajumbe wa mkutano huu kumsindikiza katika maisha na utume wake kama khalifa wa Mtakatifu Petro kwa sala na sadaka zao. Kituo cha afya cha Mtakatifu Maksimiliani Maria Kolbe kilichoko huko Sabuo nchini Burkina Faso kilianzishwa kunako mwaka elfu mbili na tatu ili kuchangia mchakato wa maboresho ya huduma ya afya kama sehemu ya uinjilishaji wa kina unaogusa mahitaji ya mtu mzima kiroho na kimwili.