Isitopia, Askofu Damian Muskusi, mratibu mkuu wa maadhimisho ya siku ya 31 ya vijana duniani nchini Polandi, Jumapili iliyopita, aliwatambulisha vijana waliojitolea wakati wa maadhimisho ya siku ya vijana kuwa kweli ni majembe na mashuhuda wa huruma ya Mungu waliojisadaka usiku wa na mchana kwa ajili ya huduma makini kwa vijana mahujaji kutoka sehemu mbalimbali za dunia. Hawa ni vijana wanaopenda na kuhudumia wanaompenda na kumwona Yesu kati ya jirani na ndugu zao wanaoteseka na na kusukumizwa pembezoni mwa jamii. Vijana wa kujitolea wameonja na kuonjeshana huruma ya Mungu na wanapania kuhudumia kama sehemu ya mchakato wa majiundo yao kama mashuhuda na vyombo vya huruma ya Mungu kwa walimwengu, Mungu anayewataka kushuhudia upendo kwa kutambua kwamba vijana ni matumaini ya kanisa na jamii kwa leo na kesho iliyo bora zaidi. Bikira Maria wa Kalvaria ndiye aliyekuwa mama na mwalimu wa mtakatifu Yohane Paulo wa Pili. Hapa ni mahali ambapo alitembelea wakati wa ujana wake kama padri na askofu, akamkabidhi matatizo na matumaini ya kanisa. Hapa ni mahali ambapo pia vijana mahujaji kutoka sehemu mbalimbali za dunia wametembelea ili kujiaminisha kwa Bikira Maria na hatimaye kumkaribisha katika sherehe ya imani miongoni mwa vijana wa kizazi kipya, kwani kanisa linahitaji ulinzi na tunza yake ya kimama. Kanisa linawashukuru na kuwapongeza vijana waliojisadaka kwa ajili ya huduma wa wakati wa maadhimisho ya siku ya vijana duniani kwa mwaka elfu mbili na kumi na sita. Bila shaka wataendelea kuboresha wema na huduma yao ili kweli waweze kuwa ni mashuhuda na vyombo vya huruma ya Mungu duniani.