Sikukuu ya tokeo la Bwana, yaani Epifania, ni kati ya sherehe kubwa zinazoadhimishwa na Mama Kanisa katika liturujia ya mwaka wa Kanisa. Mtoto Yesu aliyezaliwa na Bikila Maria anajifunua kwa mataifa kama mwana wa Mungu, Masiha na mwanga wa mataifa. Mama Kanisa katika maadhimisho ya sikukuu ya tokeo la Bwana anatangaza pia fumbo la Pasaka linaloonyesha kwa namna ya pekee utukufu wa Kristo kati ya watu wake hadi pale atakapokuja tena kuwahukumu wazima na wafu. Katika hija ya maisha ya kila siku waamini jitahidi kumwilisha fumbo la ukombozi kiini cha maadhimisho haya ni liturujia ya mwaka wa kanisa, lakini kwa namna ya pekee sikukuu tatu zinazoonyesha mateso, kifo na ufufuko wa Kristu kutoka katika wafu a, yaani sikukuu ya Pasaka ambayo kwa mwaka huu itaadhimishwa hapo tarehe 5 Aprili 2015. Kila Jumapili mama kanisa anaadhimisha Pasaka ya Bwana na kuwawezesha waamini kuendelea kuadhimisha tukio hili kuu katika maisha na imani yao, kwani Kristo ameshinda dhambi na mauti. Sikukuu ya Pasaka ni chemchemi ya sikukuu nyingine zote zinazoadhimishwa na mama kanisa. Kipindi cha Kwaresma kwa mwaka huu kitaanza rasmi tarehe 18 mwezi Februari elfu mbili na kumi na tano kwa kupaa kwa majivu, mwaliko wa toba na uongofu wa ndani. Mama kanisa ataadhimisha sikukuu ya kupaa Bwana mbinguni hapo tarehe 17 Mei elfu mbili na kumi na tano na sikukuu ya Pendekoste, sikukuu ya kuzaliwa kwa kanisa, siku ya waamini walei itaadhimishwa hapo tarehe ishirini na nne Mei elfu mbili na kumi na tano. Jumapili ya kwanza ya Majilio ambayo kimsingi ni mwanzo wa mwaka mpya wa kanisa na maandalizi ya ujio wa Kristo itaazimishwa hapo tarehe ishirini na tisa Novemba elfu mbili na mama kanisa anayeendelea kufanya hija yake hapa duniani anatangaza pia pasaka ya Bwana anapoadhimisha sikukuu ya Bikira Maria mama wa Mungu na kanisa, sikukuu za mitume na watakatifu mbalimbali, anapowakumbuka watoto wake waliotangulia katika usingizi wa amani wakiwa na tumaini katika ufufuko wa wafu. Sifa na utukufu kwa Kristo aliyekuwepo, aliyepo na atakayekuja. Yeye ni Bwana wa historia na nyakati zote ni zake. Amina. Kutoka kanisa kuu la Mtakatifu Petro hapa mjini Vatikani. Mimi ni Padre Agapito Mhando. Bwana mfalme wa amani na historia, ongoza hatima ya watu ili waweze kushirikishana urithi wako, wajenge mwili mmoja na kushiriki katika ahadi za Injili.