Kwanza ningependa kwa ajili ya vijana ambao wako nchi mbalimbali za Afrika Latini Amerika, hasa Waafrika wanaopenda kuzamia Ulaya wakidhani kwamba kuna nafasi nzuri ya maisha, kwamba maisha ni zaidi wanavyoona kwenye TV. Kwa hiyo wajue kabisa huku sio rahisi kama wanavyofikiria. Kwa hiyo kuna, kuna, kuna nafasi nyingi za kujiendeleza wakibaki katika nchi zao kuliko wakija katika nchi za watu. Lakini pia kwa ajili ya nchi ambazo watu wa mbalimbali wanawavita wanakuja ningependa pia kuziambia, kuna watu kweli wanatoka katika nchi ambazo zina shida kwao, kwa, kwa serikali zao ambazo wanatoka, wajaribu kuwa wanawafikiria pia watu ambao wamesumbuka, wamekimbia vita na balaa, kwamba watafute namna ya kuwasaidia, sio kuwatupa au kuwaweka barabarani au kuwaona kama kundi fulani ambalo halifai au halina thamani, kwa sababu kwa mwisho wa siku wa leo pia ni watu na bado katika tuwajali katika utu wao. Kwa hiyo pamoja na kwamba wamekimbia vita, ili wanapofika katika nchi hizo, basi wajaliwe kwa namna ambavyo wanaweza kuwajali wakiwa kama wakimbizi.